WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUO CHA UALIMU MONDULI

MKATABA WA KUTENGENEZA RILLS.

Makubalino haya yanafanywa leo, tarehe 20/04/2022

BAINA YA
Mkuu wa Chuo,

(ambaye hapa anatajwa kama “ Mwajiri au Mnunuzi”)

Anuani ya Mwajiri ya mahali,

S.L.P. 5, MONDULI

Kwa niaba ya Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia (MoEsT)

NA
MISHITA FURNITURE & GENERAL SUPPLIES (0752985349)

(ambaye hapa anatajwa/ wanatajwa kama “Muuzaji”)
Anuani ya Mwajiriwa/ Muuzaji ya mahali, Posta na Barua-pepe
S.L.P 46, KIBONDO-KIGOMA.

Mnunuzi na Muuzaji wanakubaliana kufanya kazi kwa kuzingatia vigezo
vifuatavyo;

1. Milango ya mbao za mninga/mkurungu 120 X 250cm, 2@ 420,000/ =
2. Milango ya mbao za mninga/mkurungu 146 X 250cm, 3@ 420,000 /=
3. Milango ya mbao za mninga/ mkurungu 148 X 250cm, 1@420,000/ =
4. Milango ya mbao za mninga/ mkurungu 90 X 250cm, 20@300,000 /=
o Milango ya mbao za mninga/ mkurungu 80 X 250cm, 9@300,000/ =

X



6. Milango ya mbao za mninga/mkurungu 100 X 250cm, 1@300,000/ =
7. Fremu za mninga/ mkurunga 120 x 250 cm, 6@130,000/=
8. Fremu za mninga/mkurunga 120 x 250 cm, 30@117,000/=
9. Three-Lever Mortise lockset type Orlando 26pcs@ 80000/=
10.Locking Iron mongeries to toilet doors-tower bolts 10pcs@5000/ =
11.DSSW Brass built hinges 125 x 80 4mm 63prs @8000/ =

Jumla Tsh.18,444,000.00

MALIPO YALIYOKUBALIWA;

Hakutakuwa na malipo ya awali, hadi milango,frem pamoja na mahitaji mengin
yafikishwe kituoni.

* Jumla ya malipo yote ni Tsh.18,444,000.00
* Risiti ya EFD itatolewa kwa malipo tajwa hapo juu.
¢ Utakatwa kodi ya serikali (Withholding Tax) 2%
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Muhimu:

Mkataba huu unafuta makubaliano ya bei ya kwenye mkataba wa taret
29/01/2022.

Mkataba huu utatolewa katika nakala mbili halisi, zitakazosainiwa na pand
mbili,moja Mwajiri na ya pili Mwajiriwa.



